On the hits. Kutoka Studio 15 hii ni VOA Express. Hii ni VOA Express ikitangaza kutoka hapa mjini Washington. Kwa sasa hapa Washington ni saa tatu na nusu asubuhi leo ikiwa ni Oktoba 20 na moja msikilizaji, ni 22 Oktoba 22. Tunakukaribisha katika VOA Express ambapo ni saa kumi na nusu jioni kwa saa za Afrika Mashariki, sawa na saa tisa na nusu alasiri kule Afrika ya Kati. Bila shaka umeshanifahamu, mimi ni Mkamiti Kibayasi na mimi naitwa BMJ Muridhi. Ni Jumanne kule Afrika Mashariki na hata hapa yes, Washington. E, najua kuna maeneo mengine wameshafika Jumatano lakini hayo tutazungumza siku nyingine. E, hapa katika VOA Express e, tunakusukumia mpango huu, tumejiandaa vilivyo kama ilivyo kawaida. Tunakuwa na barazani leo tukiuliza e, kama unafahamu kuhusu e, Mkamiti, tunauliza nini kuhusu kwenye barazani kwenye barazani, msikilizaji, tunamweleza kwamba je, unadhani vijana wananufaika ipasavyo linapokuja suala la urithi wa ardhi? Hilo tutalijadili kwa mapana yake, na huo ni wakati ambapo kuna kongamano kubwa linaloendelea kule Arusha Tanzania ambalo linaangazia hususan vijana wanavyojumuishwa e, au kutojumuishwa katika mchakato mzima wa kupata urithi, hasa e, urithi wa ardhi. Utasikia mengi na mengine mengi kuhusu hilo, lakini itakuwa ni baadaye kidogo. Lakini pia usisahau kwamba e, leo ni siku ambapo tunakuletea e, kipengele kile cha kama huna kazi subiri, e, tegea hapo hapo, tutakujuza nini ambacho tunazungumzia hii leo Chandirangu kutoka huko Kenya ni kijana ambaye amejishughulisha katika maswala kadha wa kadha ya utangazaji wa bidhaa za makampuni kupitia mitandao ya kijamii. Utamsikia mwenyewe wakati huo utakapofika, bila kusahau burudani ya muziki you better go. Si maneno yangu, ni Harmonize. Ni moja ya vibao ambavyo tutakupigia ndani ya dakika hizi 30 za VOA Express. Hali kadhalika plent ni kibao kutoka kwa theben. Haya, tuanzie basi huko Tanzania katika mkoa wa Arusha. Inaelezwa kwamba zaidi ya vijana mia tano kutoka mataifa mbalimbali mbali barani Afrika wapo Arusha, wanajadili watakavyoweza kupata fursa na haki ya kumiliki ardhi katika nchi wanazotoka basi kongamano hili uh, limeandaliwa na Umoja wa Africa au pamoja na taasisi ya maendeleo uh, nchini Ujerumani kwa pamoja, basi zimewakutanisha vijana hawa ili kusikia mtazamo wao, na huenda basi jambo fulani likatokea ili kuweza kuwanyenyua vijana, manake uh, bmj Muridhi, kama tunavyofahamu swala la ardhi linapokuja linawagusa vijana wengi na linahitajika kufanyiwa mabadiliko kadha wa kadha kwa mtazamo wao vijana, na ili katika kujua suala hili nimezungumza moja kwa moja na kijana Abu Nidal, yeye anatokea kule Kampala nchini Uganda, na kwanza nikataka kujua changamoto zipi anazoziona kuhusiana na swala la vijana kumiliki ardhi katika nchi ya Uganda. Hivi ndivyo anavyotueleza. um, kumiliki ardhi ni, ni swala muhimu linalowakumbwa vijana wengi nchini Uganda na kuna changamoto kadhaa wanazokutana nazo wanapojaribu kumiliki ardhi, na changamoto hizi zinahusiana na, na sheria uchumi, jamii wanamuishi au hata hata, hata, kulingana na utamaduni wanamuishi, na baadhi ya changamoto ambazo wanakumbana nazo ni kwa mfano ukosefu wa rasilimali za kifedha, kuna umiliki wa ardhi kwa mila na desturi uh, kwa sababu uh, mila nyingi nchini Uganda wana wanaamini kwamba ni ni vyema au ni bora zaidi ardhi kumilikiwa na watu wenye umri wa makamu kama wazazi uh, wazazi wa wazazi, kina babu kina nyanya, mambo kama uh, changamoto nyingine ambayo inawakosesha ina vijana kumiliki ardhi kama kama yao labda naweza kusema pia ni ukosefu wa elimu kuhusu umiliki wa ardhi. Kwa mfano, kuna vijana wengi hawana uelewa mzuri wa haki zao za umiliki wa ardhi au mchakato wa kisheria unaohusika una katika kumiliki ardhi, jambo hili linaoweka katika hatari na, na kutapeliwa na watu mbalimbali mbali. Abu, unadhani nini kifanyike? Ae, katika masuala ya sheria na tamaduni na kadhalika, ili kuweza kuleta unafuu kwa kijana kupata fursa ya kumiliki ardhi na kuweza kuondokana na umasikini, okay, kitakachoweza kufanyika labda kujaribu ku, kutatua kutatua baadhi ya changamoto hizi, kwa mfano uh, vijana waelimishe zaidi kuhusu sheria, hususan kuelimishwa kuhusu sheria. Hususan, haki zao kumiliki ardhi. Kwa mfano, wanaweza pia kuelimishwa kuelimishwa kuhusu sheria, pia wanaweza kuwaelimisha ku jamii zao kwa kujumla, ili kuweza kuachana na mila ya desturi ambazo zimepita na wakati, kwa sababu pia ni miongoni mwa changamoto ambazo wanaokumbwa kama vijana katika fursa ya kumiliki ardhi kama wao vijana. Shukrani sana Abu Nidal, kijana kutoka Kampala nchini Uganda, akielezea changamoto zinazowakumba vijana nchini humo katika swala la kumiliki ardhi. Tupate burudani ya muziki tamu sana Alin Sano ndani ya VOA Express hivi sasa. Safi kabisa mwanamuziki kutoka Rwanda huyo anajulikana kama Alyn Sano, anakuambia tamu sana uh, sio kibao ambacho kimekuwa hewani kwa muda mrefu, nafikiri wiki moja hivi mkamiti tangu kitoke jikoni hiki, uh, na naona kina vibe vizuri sana na uh, wale ambao ni mashabiki wa mitindo kama hii eh, lakini mimi pia ingawa sijui kama ni shabiki kubwa wa mitindo ya kisasa sana lakini hii huu mtindo au huu wimbo wenyewe unanivutia sana. Alinsano hapo, e, msikilizaji. E, tukiendelea e, mkamiti ulizungumza kuhusu urithi na kadhalika na vijana katika Uh, hapo awali na tunaendelea na zungumzo hilo hilo, sasa tukiwashirikisha wasikilizaji au vipi haswa, ambapo kwenye swali letu tumelobandika kwenye ukurasa wa Facebook linasomeka: je, unadhani vijana wananufaika ipasavyo linapokuja suala la urithi wa ardhi? Basi nasoma ujumbe wa Zabuloni Moyongeza, kijana mkongwe, anasema anapatikana Beni, DRC. Ameandika hapana, sababu baadhi yao huwa wanauza papo hapo na kutumia hizo pesa kwa mambo ambayo hayataleta tija yoyote maishani mwao, ila asilimia ndogo ndio wanaonufaika na huu urithi. Na kabla ya kusoma mengi, tumkaribishe msikilizaji ambaye tayari yupo katika laini ya simu. Mama Daniel, habari za hapo ulipo? Msaidizi wa mmoja tumasalamu, lakini Tanzania, sijui habari za hapo Washington, mnaendeleaje? Washington tupo supa kabisa, kama unavyotusikia. Basi mama Daniel, nikupe nafasi uweze kutoa maoni na mchango wako kuhusiana na kile ambacho tumekiuliza kwenye Facebook. Asante. Mimi kwa upande wangu, ninavyoona vijana wengi wanakuwa hawanufaiki wa, na urithi asilimia nyingi urithi hawaupati kwa sababu, wanayekuwa wanaachwa wenye vichwa wakubwa, wao wanakuwa wanawazulumu baadhi ya vijana wanayebakiwa kwenye ma tuseme kwenye sehemu ambazo wanazopata labda misiba mirathi ya wazazi. Kwa hiyo asilimia nyingi wale viongozi wakubwa wanakuwa wanawazulumu wale watoto wa chini, na wale watoto wa chini wakishazulumiwa, ndo wanavyozidi kuzurura mitaani, na wanakuwa watoto wengi wanakuwa wengi wezi wengine wanabadilika, wanakuwa tofauti tofauti na jamii inakuwa haiwajali, hai, kwa sababu hawajaliwi katika familia mpaka kwenye jamii kwa asilimia mm. nyingi. Mi nasema jamani, mm -hmm. Waliokuwa wa wazazi walezi wajaribu sana kuwaangalia watoto wetu ambao wanayoachwa kwenye jamii, wawasaidie angalau kiasi kidogo cha kuwasaidia maendeleo yao na malengo yao ya mbeleni. Mama Daniel, nikuulize. Uh, moja ya mambo ambayo yameibuka tulipoweka swali hili kwenye ukurasa wetu, uh, maoni mengi yanaeleza kwamba vijana, ingawa wengine wanapatiwa urithi, lakini wanauza, uh, kama ni mashamba, ni wengi ambao wanauza kuliko, uh, kama ingekuwa kwa watu wazima zaidi. Uh, je, hilo pia linashuhudiwa hapo ulipo? Linashuhudiwa na linauzwa kwa sababu unakuta familia ni mbili tofauti hazielewani. Katika zile familia ambazo hazielewani baina ya wale vijana walioachwa urisi na wazazi wao waliowazaa na wale waliobaki walezi, wanakuwa wanaleta tamaa na zuruma. Kwa hiyo inavyofikia ile zuruma, unakuta kijana mwingine ni mpambanaji, anapambania haki yake, anafikia sehemu ya kuuza ili kila mtu akae anavyotaka mwenyewe, kwa sababu akisema akiache wanakuwa wanaa- wanagombea baadhi ya familia waliobaki na wao wenyewe watoto. Shukrani sana Mama Daniel kwa mchango wako kutoka huko Tanzania. Endelea kusikiliza VOA Express mahala ulipo, na unaweza pia kufuatilia kupitia mtandao wetu wa VOA Swahili.com. Ujumbe zaidi hapa. BMJ Muridhi nasoma kutoka kwa Goligota Magabe Mokono, yanapatikana Geita, Tanzania. Ameandika, nadhani vijana walio wengi hawanufaiki na urithi wa ardhi kwa sababu vijana wanapenda kulabata, yani kupata starehe, hawana malengo na ardhi Hmm. Safi kabisa, namwona pia huyu mbaga Karimu wa Mbezi Dar Tanzania anasema hapana, vijana hawajanufaika na hii rasilimali ya ardhi. Vijana tunataka kuonyesha nguvu zetu katika ardhi, hasa kwenye kilimo cha kisasa chenye tija, lakini changamoto ni rasilimali hii pamoja na mitaji, ili tulime kilimo cha kisasa kisichotegemea mvua pekee. Peter Barasa anasema hapana, kwa sababu wengi hutelekezwa kwa misingi kwamba aliye nacho ndio huridhika na huo urithi wa ardhi yeye yeah. Anasema anapatikana Kabras, Kenya. Peter Barasa, ni ujumbe wake huo. Safi kabisa. Tukienda kumalizia, nisome yake Thomas Mayunga Ngwana Loresia, yuko kule Simba, yuko Geita Tanzania, anasema hapana, vijana wengi wanapenda kutumia kis, kilichopo si kutafuta ili wamiliki baadaye, hivyo habari ya urithi wa ardhi kwao ni kama mzigo. Ukitaka kuwapata waridhishe, uh, kuwapata waridhishe kwa kuwapatia pesa, nyumba au gari. Haya basi, ujumbe mseto kutoka kwa wasikilizaji. Shukrani sana Tom Jakia, Hosea Kangimba, Hede Ngasa na wengine wote ambao mmeshiriki kutoa maoni yenu kupitia ukurasa wetu wa Facebook. Sasa basi, msikilizaji, kaa tayari kupata habari za kimataifa. Jeshi la Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo limesema kwamba limewafurusha waasi wa, wa M23 ambao walikuwa wamechukua udhibiti wa mji wa Kalembe kutoka mikononi mwa, uh, mwa serikali. Lakini hii haya anajiri siku moja baada ya waasi hao kuingia mjini uh, huo wa mashariki. Kalembe ni mji mdogo katika sehemu ya Walikale, Kivu Kaskazini ambako kuna makundi kadhaa ya wapiganaji. Ulitekwa na waasi wa M23 Jumapili mwishoni mwa wiki asubuhi, baada ya kuwafurusha wanajeshi na wa serikali wanaosaidiwa na muungano wa kundi la waasi wa wazalendo. Kundi la M23 limekuwa likipigana na serikali ya jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo tangu mwaka 2022. Kikao cha Mahakama Kuu kusikiliza kesi ya kupinga hatua ya kutimuliwa madarakani aliyekuwa naibu rais wa Kenya Rigathi Gashagwa kimeahirishwa kwa muda baada ya mawakili wa Gashagwa kupinga uteuzi wa majaji watatu uliopewa jukumu la kusikiliza kesi yake kupitia kwa wakili Paul Mwite. Gashagwa anapinga uteuzi wa majaji hao akisema kwamba hawastahili kuteuliwa na naibu wa jaji mkuu Filomena Mwilu na kwamba jaji mkuu Martha Koome ndiye mwenye jukumu la kuteua majaji hao. Rais wa Tunisia Kaisi Saidi ameapishwa kwa mhula wa pili baada ya mwezi mzima wa msako na ukamataji wa washindani wake wa kisiasa. Aliapishwa wiki kadhaa baada ya kushinda uchaguzi wa uraisi kwa asilimia 90.7 ya kura. Said mwenye umri wa miaka 66, Profesa wa sheria ameahidi kukabiliana na ukosefu wa ajira, kupambana na ugaidi na ufisadi wakati wa hotuba yake baada ya kuapishwa hiyo jana Jumatatu. Waziri wa mambo ya nje ya Marekani Antony Blinken yupo Israel kwa ziara ya kutafuta namna ya kusitisha vita mashariki ya kati, tangu Israel ilipomua kiongozi wa wanamgambo wa Hamas wiki iliyopita. Ziara ya Blinken ni jaribio la mwisho kabla ya Marekani kuandaa uchaguzi wa urais unaoweza kubadilisha Haya, msikilizaji anaitwa The Ben anakuambia plent. Ndivyo mambo yanavyokwenda ndani ya VOA Express kuanzia Jumatatu mpaka Ijumaa sana wakati kama huu, safi kabisa. Na ndivyo hivyo mambo yalivyo. Tunarudi tena hapa studio kuangalia nini kingine kinajiri. Tunaangazia sasa juhudi za kushughulikia visa ambavyo vinaongezeka vya wanafunzi huko nchini Kenya kulaghaiwa wakati wanatafuta nafasi za elimu, hasa elimu ya chuo kikuu katika mataifa ya kigeni, hasa katika eh, nchi za Ulaya, Kanada na hata hapa Marekani. Kumekuwa na sakata mbalimbali ambazo zimeripotiwa, ikiwa ni pamoja na ile ya kaunti ya Taita Taveta ambapo wanafunzi eh, ambao ni wazamani walilazimika, kwa mujibu wa ripoti mbalimbali mbali ambazo zimethibitishwa na maafisa eh, wa usalama walilazimika kulipa mikopo ambayo hawakupewa kamwe na hawakuweza kusafiri kwenda kupata masomo ya juu katika nchi ambako walitaka kwenda. Kuna pia sakata nyingine kule Uasin Gishu katika kaunti hiyo, ambayo inajulikana kama kashfa ya elimu ya Finland ambapo ni mpango ambao uliahidi fursa za elimu kule nchini Finland kwa wanafunzi, lakini wazazi wakagundua kwamba watoto wao hawakufaidika na programu hiyo na kwamba walipoteza pesa chungu nzima. Wazazi walidai kwamba walipoteza zaidi ya shilingi za Kenya milioni mia tatu kwa jumla, na idara ya upelelezi wa jinai inachunguza kesi hiyo na kuna baadhi ya yale ambayo hoja ambazo zimewasilishwa mahakamani. Ongezeko hilo limezua hali ya wasiwasi kwa wanafunzi ambao wangependa kupata mafunzo nje ya nchi. Na sasa tuungane na Dr Edgar Gidhua. Huyu ni msomi na pia ni mhadhiri wa chuo kikuu cha Strathmore mjini Nairobi. Edgar Gidhua, kwanza kabisa, wewe tathmini yako kuhusu sakata hizi ambazo zinazidi kuongezeka, ni kwa nini unakuta vile, vile visa zinaongezeka kwa sababu Uh, tuseme ambao waamananini ambao wana, wanadanganywa kuwa kuna watapata maisha mazuri kule nje. Unajua ile picha watu wanaona kwa runinga ni kuwa ukienda hizi nchi zitakuwa utapata maisha mazuri, kwa hivyo wengi wanaingia katika ule mtego. Hiyo ni jambo la kwanza. La pili, utakuta hata kuwa kuna baadhi ya viongozi ambao wamekuwa ni walagai. Dr. Kidhua, unafikiria ni kwa nini? Kwa sababu hayo mapendekezo ambayo unayatoa sasa sio kwamba ni mara ya kwanza tumesikia watu wamekuwa wakisema hatua zichukuliwe, lakini labda ni, ni kwa nini inakuwa ni vigumu, au ni kwa nini hatua kama hizi hazichukuliwi kiasi kwamba eh, wale wadau hmm, wanaridhika na matokeo yake? Shida ni kuwa, asante kwa swali lako. Shida kubwa ni kuwa ambao wanahusika katika hizi sakata wengi wao ni viongozi ambao wako na ushawishi mkubwa ni viongozi ambao wako na pesa, ni watu ambao ni marafiki za viongozi ambao wako na nguvu, ndio unakuta sheria haichukuliwi vikali, hiyo ambapo ndio shida kuko. Kwa kizungu tunasema ni lack of political goodwill ya kutenda vinavyofaa. Otherwise, maoni yangu ni maoni ambao Wakenya wengi wamezidi kutoa, lakini unakuta hakuna mtu anasikiza, kwa maana wengi ambao wako katika hizi sakata ni watu ambao ni marafiki ya wa watu wakubwa, ni watu ambao wameonga vitengo vya polisi. Kwa hivyo unakuta wanabaki kule nje, wanapelekwa kotini, mtu anaachiliwa na bond, kesi yake baada ya miaka mitatu inatupiliwa nje kwa sababu ukosefu wa ushahidi. Sasa unakuta wanabaki, ile sakata inaendelea tu. Kuna mapendekezo kwamba pia katika kujaribu kupunguza e, mm, haja ya wanafunzi hawa kutaka kwenda nje, kuna yale ambayo kama jamii hapo Kenya, kama jumuiya hapo Kenya, ikiwa pamoja na serikali na wengine wanaweza kuboresha mm. e, uwezo o, ama uwezekano wa wale wanafunzi kupata nafasi za masomo, na vyuo pia viwe ni vya hali ya juu hapo Kenya, pasiwe na haja ya kutaka kwenda nje. Unafikiri hilo linawezekana kama msomi wewe? As, e, ni ukweli. Asante, nakubaliana na wewe kwa sababu hali ya maisha ikiboreka hapa Kenya nafasi za kazi zikiweza kupatikana, ajira zikiweza kuwemo kwa hawa vijana wetu, hawatakuwa na huu ushawishi wa kutoka nje. Hata kama kuna wale bado wataenda nje, lakini baadhi ya wengi tuseme, asilimia kama sitini watabaki huku, asilimia sabini watafata kazi huku, wataweza kuboresha uchumi wa Kenya, kujenga taifa la Kenya. Unakuta hata katika mambo mengi, yani kazi siku hizi, ukiona kwenye gazeti, bado ilishapatiwa mtu visa, kama vile ni vingi sasa. Kwa hivyo unakuta watu wamekufa moyo. Hatuna... Asante uh, sana, Dr Edgar Gidhua kutoka hapo na Nairobi, Kenya. Msikilizaji, ni mambo hayo ya VOA Express. Tupate ngoma hii uh, ambayo ni Harmonize, kama alivyosema mkamiti pale mwanzo. Eh, anakuambia you Kibao hicho kinaondoka namna hiyo. Ndani ya VOA Express ni wasaa mwengine wa kuangalia kipengele cha kama huna kazi, mpaka kule nchini Kenya. Li Chang ni rango kijana anayemiliki kampuni ya utangazaji wa bidhaa za makampuni kupitia mitandao ya kijamii, na vilevile vile ni msanii wa muziki ambaye anatoa ushauri kwa vijana kuhusu namna wanavyoweza kujipatia ajira kupitia njia kama hizo ambazo yeye anazifanya. Haya basi, nakupeleka mpaka Nakuru, Kenya katika ile Narcotics Drugs and Rehabilitation uh, uh, Act of 1994 kuna pesa ambazo zimetengwa kudili na mambo ya rehabilitation, na President Ruto alikuwa amesema katika hali ya kampaign ataweka hiyo hiyo hiyo pesa ya rehabilitation ndiyo iweze kutumika katika hali ya kukampaign, hali ya kurehabilitate na kusaidia watu ambao wako na problem ya addiction. Mi naonelea hiyo rehabilitation fund ingefuatiliwa na inatokana na pesa ambazo zinatoka zina, kwenye Narcotic Psychotropic Drugs Act. Ingesaidia sana kwa sababu kwa sasa kama mimi mwenyewe nimekwama, niko na watu karibu 65 ambao nilipewa na uh, Pastor Dokas. Ofisi yake ndio hiyo imeangushwa na, na jenzi, alafu mwisho wae sasa kuna hiyo mambo ya ya yeah, ya yeah, uh, impeachment. So addictions na especially heroin addiction Mombasa iko hadi juu, lakini haidhabiti ama kuna mpango kamili ya kudeal na the effects of addiction on the population yeah. Safi kabisa, kama huna kazi hapo. Ali Chang ndilango alikuwa akizungumza na mwenzetu Harrison Kamau. Mkamiti, tumebakia dakika moja, sijui twende wapi. Eh, kabla hatujafunga tuangalie yale yanayovuma katika mitandao ya kijamii lakini vilevile vile, mm -hmm, unakumbuka pia tuna swali la leo mm -hmm. Tuanze kuangazia swali la leo kisha muda utakapoturuhusu tutaingia katika yavumayo mitandao ya kijamii swali. Lenyewe linasomeka kwa nini visa vya utekaji nyara vinaendelea? Tanzania licha ya ukosoaji mkali. Safi kabisa, na naona wamejibu kweli kweli. Nikianza na huyu Leonard Jasfat Munisi, anasema hilo ni kundi lilianzishwa ndani ya mfumo wa kiutawala e, kwa sababu haiwezekani wa wachukue watu mchana kweupe wasijulikane na nchi kama Tanzania iliyopo ambayo iko na jeshi la polisi imara kiasi kikubwa hivi. Alex Barasa anasema yeye anapatikana Kenya, lakini anasema shida iko Afrika na shida ni tamaa. Kwa viongozi huwa hawataki kukosolewa wala uh, kuondoka katika mamlaka. Keisi ya hura kutoka kule nchini Uganda katika eneo la Hoima anasema ida ni kwa sababu baadhi ya wabongo wamemgeukia na kumtukana kiongozi wao Mama Samia na wengine hujifanya wakosoaji wake na wengine wasaliti wa raia eh, wazao wenzao sijui hapa anamaanisha nini, lakini ndio maoni yake. KC haura Jeremia Wangaya anapatikana kule Butembo, Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo DRC anasema ukosefu wa ajira kwa wananchi ndio chanzo tu. Tunaomba viongozi wetu waboreshe usalama wetu. Alexi Barasa kutoka Kenya anasema hiyo shida iko katika Afrika na ni tatizo la kuwa na tamaa ya viongozi, na hawataki kukosolewa wala kutoka kwa mamlaka. Kwa hiyo shida ya ni tamaa ya viongozi wetu tu ndio inapelekea mambo haya. Shukrani sana kwa mchango wako Goligota Magabe Mkono, Isaya Luteshi, Dixon Donkoa, hali kadhalika Paul Mkongwa, tunakushukuru mchango wako Mohamed Charo na vilevile vile, Kaingu Zopi, kwa mchango wenu tupate burudani ya muziki hiyo kutoka kwa kibao hiki cha The Band Plant. Ndiyo kinakamilisha matangazo ya VOA Expressi kwa siku ya leo. Mimi ni Mkamiti Kibayasi, nimeshirikiana na BMJ mrithi upande wa pili tunaye Aida Isa. Shukran kusikiliza VOA.